Mình thường không đi xe vào hai ngày cuối tuần nên lúc khởi động hơi khó nổ. đi bị ngặt ngặt 1 quãng mới trơn máy. để qua đêm cũng có vẻ hơi khó nổ, ai có kinh nghiệm xin tư vấn.
![Raider để 2 ngày bị khó nổ máy - 1](https://s1.storage.kienthuconline.org/image/2016/05/raider-de-2-ngay-bi-kho-no-may-1463253244-573778fc2ec40.webp)
Có thể bạn quan tâm:
Chào anh em diễn đàn.
Mình thường không đi xe vào hai ngày cuối tuần nên lúc khởi động hơi khó nổ. đi bị ngặt ngặt 1 quãng mới trơn máy. để qua đêm cũng có vẻ hơi khó nổ, ai có kinh nghiệm xin tư...Đăng bởi Kiến Thức Online![]()